#Nadeka By Guardian Angel ( LYRICS )

CHORUS
Mungu wangu anapenda maskini na tajiri ana
penda penda ndio maana mi na deka
Niko mikononi mwake
Kila kitu Kiko better
Mungu wangu anapenda maskini na tajiri ana
penda penda ndio maana mi na deka
Niko mikononi mwake
Kila kitu Kiko better

VERSE 1
Ibilisi ananyeta
Kuna watu wakicheki unabarikiwa Sana wanateta
anazidi kuleta mvua ya baraka na ma better
Inazidi kunyesha
Ibilisi ananyeta
Kuna watu wakicheki unabarikiwa Sana wanateta
anazidi kuleta mvua ya baraka na ma …